LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

CHN National Women's Football Championship logo

CHN National Women's Football Championship

Hiệp 1

09:00

51'

Wuhan Jianghan(w)
Wuhan Jianghan(w) logo
4-0
Liaoning Shenbei Hefeng(w) logo

Liaoning Shenbei Hefeng(w)

4-0
BOL Primera Division logo

BOL Primera Division

Hiệp 1

07:00

FT

Royal Pari FC
Royal Pari FC logo
1-2
Blooming logo

Blooming

0-0
EST Premium Liiga logo

EST Premium Liiga

Hiệp 1

00:00

FT

Flora
Flora logo
2-0
FC Nomme United logo

FC Nomme United

2-0
CZE National League logo

CZE National League

Hiệp 1

00:00

FT

Opava
Opava logo
1-0
FK Pribram logo

FK Pribram

1-0
TUR Super League logo

TUR Super League

Hiệp 1

00:00

FT

Kasimpasa
Kasimpasa logo
0-0
Sivasspor logo

Sivasspor

0-0
BRA Campeonato Paulista A1 logo

BRA Campeonato Paulista A1

Hiệp 1

04:30

FT

Botafogo SP
Botafogo SP logo
1-1
Guarani SP logo

Guarani SP

1-1
RWA National League logo

RWA National League

Hiệp 1

23:00

FT

Kiyovu FC
Kiyovu FC logo
2-1
Police logo

Police

1-1
BEL First Amateur Division logo

BEL First Amateur Division

Hiệp 1

01:30

FT

Gent B
Gent B logo
2-0
Antwerp B logo

Antwerp B

1-0
GIB Premier Division logo

GIB Premier Division

Hiệp 1

03:00

FT

Brunos Magpie
Brunos Magpie logo
2-1
Lynx FC logo

Lynx FC

1-0
Liberian second Division logo

Liberian second Division

Hiệp 1

23:10

FT

Pags FC
Pags FC logo
1-1
Wologisi FC logo

Wologisi FC

0-1
CHI Primera Division logo

CHI Primera Division

Hiệp 1

06:30

FT

Cobreloa
Cobreloa logo
2-1
Cobresal logo

Cobresal

0-0
PAR Primera Division logo

PAR Primera Division

Hiệp 1

05:30

FT

Guarani CA
Guarani CA logo
1-1
Cerro Porteno logo

Cerro Porteno

0-1
ENG EFL Championship logo

ENG EFL Championship

Hiệp 1

03:00

FT

West Brom
West Brom logo
2-1
Coventry City logo

Coventry City

2-0
Hiệp 1

23:00

FT

FK Rostov
FK Rostov logo
2-0
Krylya Sovetov logo

Krylya Sovetov

1-0

23:00

FT

FK Pohronie
FK Pohronie logo
1-2
Humenne logo

Humenne

1-1

23:00

FT

Polissya Zhytomyr
Polissya Zhytomyr logo
0-1
LNZ Cherkasy logo

LNZ Cherkasy

0-0

23:00

FT

Partizani Tirana
Partizani Tirana logo
3-0
KS Perparimi Kukesi logo

KS Perparimi Kukesi

0-0

23:00

FT

CR Belouizdad
CR Belouizdad logo
3-0
Medeama SC logo

Medeama SC

2-0

23:00

FT

Al Ahly SC
Al Ahly SC logo
1-0
Young Africans logo

Young Africans

0-0

23:00

FT

Fasil Ketema
Fasil Ketema logo
2-1
Hawassa City logo

Hawassa City

0-1

23:00

FT

UD Alcudia
UD Alcudia logo
2-0
CD Manacor logo

CD Manacor

1-0

23:00

FT

Mazatlan FC U23
Mazatlan FC U23 logo
2-1
Necaxa U23 logo

Necaxa U23

2-1

23:00

FT

NK Rudar Velenje U19
NK Rudar Velenje U19 logo
1-2
NK Radomlje U19 logo

NK Radomlje U19

1-0

23:00

FT

Kiyovu FC
Kiyovu FC logo
2-1
Police logo

Police

1-1

23:00

FT

Juarez FC II
Juarez FC II logo
2-2
CEFOR Cuauhtémoc Blanco logo

CEFOR Cuauhtémoc Blanco

0-1

23:10

FT

Pags FC
Pags FC logo
1-1
Wologisi FC logo

Wologisi FC

0-1

23:15

FT

Al-Wasl SC
Al-Wasl SC logo
2-0
Al-Sharjah logo

Al-Sharjah

1-0

23:15

FT

Sierra Leone (W) U17
Sierra Leone (W) U17 logo
2-0
Liberia U17 Women logo

Liberia U17 Women

0-0

23:30

FT

NK Aluminij
NK Aluminij logo
2-0
NK Mura 05 logo

NK Mura 05

0-0

23:30

FT

Al Qasim
Al Qasim logo
0-1
Karbalaa logo

Karbalaa

0-0

23:45

FT

Pogon Siedlce
Pogon Siedlce logo
1-1
Hutnik Krakow logo

Hutnik Krakow

0-0

00:00

FT

Cracovia Krakow
Cracovia Krakow logo
0-1
Warta Poznan logo

Warta Poznan

0-0

00:00

FT

Opava
Opava logo
1-0
FK Pribram logo

FK Pribram

1-0

00:00

FT

Stal Rzeszow
Stal Rzeszow logo
1-3
Miedz Legnica logo

Miedz Legnica

0-1

00:00

FT

Kasimpasa
Kasimpasa logo
0-0
Sivasspor logo

Sivasspor

0-0

00:00

FT

Umraniyespor
Umraniyespor logo
2-0
Altay Spor Kulubu logo

Altay Spor Kulubu

1-0

00:00

FT

Al-Hilal Saudi FC
Al-Hilal Saudi FC logo
3-1
Al-Ittihad Club logo

Al-Ittihad Club

1-1

00:00

FT

Al Arabi SC
Al Arabi SC logo
2-3
Al Rayyan logo

Al Rayyan

0-1

00:00

FT

Ceramica Cleopatra
Ceramica Cleopatra logo
2-0
El Mokawloon El Arab logo

El Mokawloon El Arab

1-0

00:00

FT

Ypsonas FC
Ypsonas FC logo
1-0
Omonia Aradippou logo

Omonia Aradippou

0-0

00:00

FT

Flora
Flora logo
2-0
FC Nomme United logo

FC Nomme United

2-0

00:00

FT

Dinamo Batumi
Dinamo Batumi logo
1-0
FC Kolkheti Poti logo

FC Kolkheti Poti

1-0

00:00

FT

Haras El Hedoud
Haras El Hedoud logo
1-1
Wadi Degla SC logo

Wadi Degla SC

1-1

00:00

FT

FK Viagem Usti nad Labem
FK Viagem Usti nad Labem logo
1-1
Jablonec B logo

Jablonec B

0-0

00:00

FT

SCCM Chabab Mohamedia
SCCM Chabab Mohamedia logo
0-1
FUS Rabat logo

FUS Rabat

0-0

00:00

FT

Suduva
Suduva logo
0-0
Siauliai logo

Siauliai

0-0

00:00

FT

Stabaek(w)
Stabaek(w) logo
2-1
Kolbotn (w) logo

Kolbotn (w)

0-0

00:00

FT

CD Novillos Neza
CD Novillos Neza logo
0-0
Atletico Mexicano F.E. logo

Atletico Mexicano F.E.

0-0

00:00

FT

Aalesund FK
Aalesund FK logo
3-1
Brattvag logo

Brattvag

0-0

00:00

FT

SV Tillmitsch
SV Tillmitsch logo
3-0
SVL Flavia Solva logo

SVL Flavia Solva

2-0

00:00

FT

SK Furstenfeld
SK Furstenfeld logo
2-0
SV Krottendorf logo

SV Krottendorf

1-0

00:10

FT

SKU Amstetten
SKU Amstetten logo
0-1
DSV Leoben logo

DSV Leoben

0-0

00:10

FT

FAC Team Fur Wien
FAC Team Fur Wien logo
1-0
Sturm Graz (Youth) logo

Sturm Graz (Youth)

0-0

00:10

FT

SV Ried
SV Ried logo
5-0
SV Stripfing Weiden logo

SV Stripfing Weiden

2-0

00:30

FT

Fredericia
Fredericia logo
2-3
Aalborg logo

Aalborg

1-2

00:30

FT

Hertha Berlin
Hertha Berlin logo
2-2
Holstein Kiel logo

Holstein Kiel

2-0

00:30

FT

Schalke 04
Schalke 04 logo
3-1
FC St. Pauli logo

FC St. Pauli

1-0

00:30

FT

Stellenbosch FC
Stellenbosch FC logo
1-1
Chippa United logo

Chippa United

1-0

00:30

FT

FK Čukarički
FK Čukarički logo
2-1
FK Napredak Krusevac logo

FK Napredak Krusevac

0-1

00:30

FT

Maritzburg United
Maritzburg United logo
1-0
MM Platinum FC logo

MM Platinum FC

1-0

00:30

FT

ASAC Concorde
ASAC Concorde logo
0-1
ASC Snim logo

ASC Snim

0-1

00:30

FT

Trelleborgs(w)
Trelleborgs(w) logo
1-1
KIF Orebro DUFF (w) logo

KIF Orebro DUFF (w)

1-0

00:30

FT

Levanger FK
Levanger FK logo
0-1
Stjordals Blink logo

Stjordals Blink

0-0

00:30

FT

Salzburger AK 1914
Salzburger AK 1914 logo
4-0
St. Johann logo

St. Johann

2-0

00:30

FT

SV Schwechat
SV Schwechat logo
0-0
SC Mannsworth logo

SC Mannsworth

0-0

00:30

FT

Sotra
Sotra logo
3-2
Loddefjord logo

Loddefjord

0-0

01:00

FT

SpVgg Oberfranken Bayreuth
SpVgg Oberfranken Bayreuth logo
0-1
FV Illertissen logo

FV Illertissen

0-0

01:00

FT

Hillerod Fodbold
Hillerod Fodbold logo
4-2
Helsingor logo

Helsingor

2-1

01:00

FT

ACSM Politehnica Iași
ACSM Politehnica Iași logo
0-0
Dinamo Bucuresti logo

Dinamo Bucuresti

0-0

01:00

FT

Andelsbuch
Andelsbuch logo
0-2
SV Leobendorf logo

SV Leobendorf

0-0

01:00

FT

Deutschlandsberger SC
Deutschlandsberger SC logo
0-1
Allerheiligen logo

Allerheiligen

0-0

01:00

FT

SC Weiz
SC Weiz logo
1-3
ASK Voitsberg logo

ASK Voitsberg

0-1

01:00

FT

SPG Wels
SPG Wels logo
1-3
Wolfsberger AC Amateure logo

Wolfsberger AC Amateure

1-0

01:00

FT

Eilenburg
Eilenburg logo
2-1
BFC Viktoria 1889 logo

BFC Viktoria 1889

1-0

01:00

FT

SV Sandhausen
SV Sandhausen logo
1-0
SC Freiburg II logo

SC Freiburg II

0-0

01:00

FT

La Roche VF
La Roche VF logo
2-0
Romorantin logo

Romorantin

0-0

01:00

FT

ES Wasquehal
ES Wasquehal logo
2-1
Besancon logo

Besancon

1-1

01:00

FT

Asante Kotoko FC
Asante Kotoko FC logo
1-0
Bibiani Gold Stars logo

Bibiani Gold Stars

1-0

01:00

FT

TJ Spartak Myjava
TJ Spartak Myjava logo
2-2
FC Artmedia Petrzalka logo

FC Artmedia Petrzalka

1-0

01:00

FT

Al-Kahrbaa
Al-Kahrbaa logo
3-0
Al Wasat logo

Al Wasat

1-0

01:00

FT

Stockerau
Stockerau logo
2-2
Zwettl SC logo

Zwettl SC

1-1

01:00

FT

Deportivo Dongu
Deportivo Dongu logo
0-1
Chilpancingo logo

Chilpancingo

0-0

01:00

FT

Union Edelweiss
Union Edelweiss logo
3-1
SV Bad Ischl logo

SV Bad Ischl

0-0

01:00

FT

Feucht SC
Feucht SC logo
0-1
ASV Neumarkt logo

ASV Neumarkt

0-1

01:00

FT

SC Eltersdorf
SC Eltersdorf logo
2-1
ASV Cham logo

ASV Cham

0-1

01:00

FT

BSV Halle Ammendorf
BSV Halle Ammendorf logo
0-2
Haldensleber SC logo

Haldensleber SC

0-1

01:00

FT

Paris 13 Atletico
Paris 13 Atletico logo
4-2
Trelissac logo

Trelissac

2-1

01:00

FT

USV Gnas
USV Gnas logo
5-1
SV Pachern logo

SV Pachern

3-0

01:00

FT

FC Trollhattan
FC Trollhattan logo
2-0
Stenungsunds IF logo

Stenungsunds IF

0-0

01:00

FT

Tvaakers IF
Tvaakers IF logo
2-1
Qviding FIF logo

Qviding FIF

1-0

01:00

FT

Tuzos Pachuca
Tuzos Pachuca logo
6-1
CD Matamoros logo

CD Matamoros

2-0

01:10

FT

Midtjylland
Midtjylland logo
2-0
FC Copenhagen logo

FC Copenhagen

1-0

01:15

FT

Keflavik
Keflavik logo
3-3
Grindavik logo

Grindavik

2-2

01:30

FT

FK Austria Vienna Youth
FK Austria Vienna Youth logo
0-0
SC Mannsdorf logo

SC Mannsdorf

0-0

01:30

FT

Favoritner AC
Favoritner AC logo
1-3
Neusiedl logo

Neusiedl

1-1

01:30

FT

Kremser
Kremser logo
1-0
Wiener SC logo

Wiener SC

0-0

01:30

FT

SV Oberwart
SV Oberwart logo
2-1
Mauerwerk logo

Mauerwerk

1-0

01:30

FT

Traiskirchen
Traiskirchen logo
2-0
Team Wiener Linien logo

Team Wiener Linien

0-0

01:30

FT

Gent B
Gent B logo
2-0
Antwerp B logo

Antwerp B

1-0

01:30

FT

Cholet
Cholet logo
2-1
Dijon logo

Dijon

0-1

01:30

FT

Martigues
Martigues logo
2-1
Epinal logo

Epinal

0-0

01:30

FT

Nancy
Nancy logo
3-1
Nimes logo

Nimes

0-1

01:30

FT

KV Oostende U21
KV Oostende U21 logo
2-2
RS Waasland Beveren U21 logo

RS Waasland Beveren U21

2-1

01:30

FT

Tiradentesce
Tiradentesce logo
1-1
Cariri FC logo

Cariri FC

0-1

01:30

FT

IR Reykjavik
IR Reykjavik logo
3-6
Valur Reykjavik logo

Valur Reykjavik

2-2

01:30

FT

Stade Nyonnais
Stade Nyonnais logo
1-1
FC Wil 1900 logo

FC Wil 1900

0-1

01:30

FT

TuRa Harksheide
TuRa Harksheide logo
1-3
Altona 93 logo

Altona 93

0-1

01:30

FT

FSV Union Furstenwalde
FSV Union Furstenwalde logo
0-2
SV Tasmania Berlin logo

SV Tasmania Berlin

0-0

01:30

FT

FC Kleve
FC Kleve logo
0-2
VFB Homberg logo

VFB Homberg

0-1

01:30

FT

Reinickendorfer Fuchse
Reinickendorfer Fuchse logo
2-1
SFC Stern 1900 logo

SFC Stern 1900

1-0

01:30

FT

Tus Marienborn
Tus Marienborn logo
2-3
FC Basara Mainz logo

FC Basara Mainz

2-1

01:30

FT

Aparecidense Youth
Aparecidense Youth logo
1-1
Trindade AC U20 logo

Trindade AC U20

0-1

01:30

FT

Aparecida EC U20
Aparecida EC U20 logo
1-1
AE Jataiense U20 logo

AE Jataiense U20

0-0

01:30

FT

Atletico Goianiense U20
Atletico Goianiense U20 logo
1-1
Guanabara City U20 logo

Guanabara City U20

0-0

01:30

FT

Cerrado U20
Cerrado U20 logo
1-2
Vila Nova (Youth) logo

Vila Nova (Youth)

0-1

02:00

FT

Club Brugge Ⅱ
Club Brugge Ⅱ logo
2-1
Genk U23 logo

Genk U23

1-1

02:00

FT

Zulte Waregem
Zulte Waregem logo
1-1
Standard Liege II logo

Standard Liege II

0-1

02:00

FT

Grazer AK
Grazer AK logo
2-2
First Wien 1894 logo

First Wien 1894

0-1

02:00

FT

Volendam
Volendam logo
2-5
NEC Nijmegen logo

NEC Nijmegen

0-3

02:00

FT

NAC Breda
NAC Breda logo
3-1
FC Utrecht (Youth) logo

FC Utrecht (Youth)

1-0

02:00

FT

ADO Den Haag
ADO Den Haag logo
2-1
Jong Ajax (Youth) logo

Jong Ajax (Youth)

1-1

02:00

FT

FC Eindhoven
FC Eindhoven logo
1-1
AZ Alkmaar (Youth) logo

AZ Alkmaar (Youth)

0-0

02:00

FT

Emmen
Emmen logo
2-0
Willem II logo

Willem II

1-0

02:00

FT

De Graafschap
De Graafschap logo
2-1
FC Oss logo

FC Oss

1-0

02:00

FT

Helmond Sport
Helmond Sport logo
1-1
VVV Venlo logo

VVV Venlo

0-1

02:00

FT

SC Telstar
SC Telstar logo
1-1
Roda JC logo

Roda JC

1-0

02:00

FT

Charleroi (w)
Charleroi (w) logo
0-3
Oud Heverlee Leuven (w) logo

Oud Heverlee Leuven (w)

0-1

02:00

FT

Chelsea U21
Chelsea U21 logo
2-4
Arsenal U21 logo

Arsenal U21

1-1

02:00

FT

Fulham U21
Fulham U21 logo
7-1
Reading U21 logo

Reading U21

5-0

02:00

FT

Norwich City U21
Norwich City U21 logo
2-3
Middlesbrough U21 logo

Middlesbrough U21

1-2

02:00

FT

Sunderland U21
Sunderland U21 logo
1-1
Brighton U21 logo

Brighton U21

0-1

02:00

FT

Manchester United U21
Manchester United U21 logo
2-4
Derby County U21 logo

Derby County U21

1-4

02:00

FT

FC Liege Reserves
FC Liege Reserves logo
0-1
RWD Molenbeek U21 logo

RWD Molenbeek U21

0-0

02:00

FT

Sao Paulo Crystal FC
Sao Paulo Crystal FC logo
0-3
Centro Sportivo Paraibano logo

Centro Sportivo Paraibano

0-1

02:00

FT

Hafnarfjordur(w)
Hafnarfjordur(w) logo
0-2
Stjarnan Gardabaer (w) logo

Stjarnan Gardabaer (w)

0-1

02:00

FT

UTS Union Touarga Sport Rabat
UTS Union Touarga Sport Rabat logo
3-2
CAYB Club Athletic Youssoufia logo

CAYB Club Athletic Youssoufia

2-2

02:00

FT

Wil 1900 (W)
Wil 1900 (W) logo
3-0
Winterthur (W) logo

Winterthur (W)

1-0

02:00

FT

PPJ U20
PPJ U20 logo
1-2
HJK Helsinki U20 logo

HJK Helsinki U20

0-1

02:00

FT

SG Unterrath
SG Unterrath logo
0-3
ASV Suchteln logo

ASV Suchteln

0-2

02:00

FT

CS Grevenmacher
CS Grevenmacher logo
3-3
Jeunesse Canach logo

Jeunesse Canach

1-2

02:15

FT

Aarau
Aarau logo
2-0
Neuchatel Xamax logo

Neuchatel Xamax

1-0

02:30

FT

Ruch Chorzow
Ruch Chorzow logo
3-0
Piast Gliwice logo

Piast Gliwice

1-0

02:30

FT

GKS Tychy
GKS Tychy logo
0-1
Arka Gdynia logo

Arka Gdynia

0-0

02:30

FT

Sporting Gijon
Sporting Gijon logo
2-1
Albacete Balompié SAD logo

Albacete Balompié SAD

1-1

02:30

FT

SC Freiburg
SC Freiburg logo
2-2
Bayern Munich logo

Bayern Munich

1-1

02:30

FT

Banks o Dee
Banks o Dee logo
3-2
Turriff United logo

Turriff United

1-2

02:30

FT

White Star Bruxelles(w)
White Star Bruxelles(w) logo
1-0
Zulte Waregem Women logo

Zulte Waregem Women

0-0

02:30

FT

Francs Borains U21
Francs Borains U21 logo
2-3
Kortrijk U21 logo

Kortrijk U21

0-2

02:30

FT

Haukar Hafnarfjordur
Haukar Hafnarfjordur logo
4-2
UMF Vidir logo

UMF Vidir

4-1

02:45

FT

Westerlo
Westerlo logo
0-1
 RC Sporting Charleroi logo

RC Sporting Charleroi

0-0

02:45

FT

Arbroath
Arbroath logo
3-2
Raith Rovers logo

Raith Rovers

0-1

02:45

FT

Lazio
Lazio logo
0-1
AC Milan logo

AC Milan

0-0

02:45

FT

Albinoleffe
Albinoleffe logo
0-0
Giana logo

Giana

0-0

02:45

FT

Lumezzane
Lumezzane logo
2-2
Arzignano Valchiampo logo

Arzignano Valchiampo

0-0

02:45

FT

Us Pergolettese
Us Pergolettese logo
0-1
Alessandria logo

Alessandria

0-0

02:45

FT

Trento
Trento logo
0-0
Pro Patria logo

Pro Patria

0-0

02:45

FT

USD Virtus Verona
USD Virtus Verona logo
0-2
Pro Sesto logo

Pro Sesto

0-0

02:45

FT

Asd Pineto Calcio
Asd Pineto Calcio logo
0-0
Carrarese logo

Carrarese

0-0

02:45

FT

Cesena
Cesena logo
4-0
ACD Virtus Entella logo

ACD Virtus Entella

3-0

02:45

FT

Derry City
Derry City logo
2-1
St. Patricks Athletic logo

St. Patricks Athletic

0-0

02:45

FT

Galway United FC
Galway United FC logo
2-1
Waterford United logo

Waterford United

0-1

02:45

FT

Sligo Rovers
Sligo Rovers logo
0-1
Shelbourne logo

Shelbourne

0-1

02:45

FT

Cork City
Cork City logo
1-0
UC Dublin logo

UC Dublin

1-0

02:45

FT

Finn Harps
Finn Harps logo
2-0
Athlone Town logo

Athlone Town

2-0

02:45

FT

Kerry FC
Kerry FC logo
0-1
Treaty United logo

Treaty United

0-0

02:45

FT

Bala Town
Bala Town logo
1-0
Connahs Quay Nomads FC logo

Connahs Quay Nomads FC

0-0

02:45

FT

Caernarfon
Caernarfon logo
1-0
Newtown AFC logo

Newtown AFC

1-0

02:45

FT

Portadown
Portadown logo
0-2
Cliftonville logo

Cliftonville

0-0

02:45

FT

Carrigaline United
Carrigaline United logo
0-2
Rockmount logo

Rockmount

0-1

02:45

FT

Douglas Hall
Douglas Hall logo
2-1
Cobh Wanderers logo

Cobh Wanderers

1-0

03:00

FT

RC Celta de Vigo
RC Celta de Vigo logo
1-0
Almeria logo

Almeria

0-0

03:00

FT

West Brom
West Brom logo
2-1
Coventry City logo

Coventry City

2-0

03:00

FT

Monaco
Monaco logo
0-0
Paris Saint Germain (PSG) logo

Paris Saint Germain (PSG)

0-0

03:00

FT

Inter Movistar Futsal
Inter Movistar Futsal logo
3-3
Catgas Energia Futsal logo

Catgas Energia Futsal

0-0

03:00

FT

Xota Navarra Futsal
Xota Navarra Futsal logo
4-6
Jaen Paraiso Interior Futsal logo

Jaen Paraiso Interior Futsal

0-0

03:00

FT

Nueva Chicago
Nueva Chicago logo
2-0
Atletico Rafaela logo

Atletico Rafaela

2-0

03:00

FT

Cerro Montevideo
Cerro Montevideo logo
2-3
Club Atletico Progreso logo

Club Atletico Progreso

2-1

03:00

FT

Deportivo Metropolitano
Deportivo Metropolitano logo
1-1
Carabobo FC logo

Carabobo FC

0-0

03:00

FT

AD Tarma
AD Tarma logo
2-0
Alianza Lima logo

Alianza Lima

0-0

03:00

FT

Brunos Magpie
Brunos Magpie logo
2-1
Lynx FC logo

Lynx FC

1-0

03:00

FT

Atletico Pilar
Atletico Pilar logo
0-7
Deportivo Estudiantes logo

Deportivo Estudiantes

0-4

03:00

FT

Trinidad and Tobago
Trinidad and Tobago logo
0-1
Jamaica logo

Jamaica

0-0

03:15

FT

GD Chaves
GD Chaves logo
1-5
FC Arouca logo

FC Arouca

1-2

03:30

FT

CD Universitario Reserves
CD Universitario Reserves logo
0-2
Potros Del Este Reserves logo

Potros Del Este Reserves

0-1

04:00

FT

Envigado FC
Envigado FC logo
2-2
Jaguares de Cordoba logo

Jaguares de Cordoba

2-1

04:00

FT

Santiago Morning
Santiago Morning logo
4-0
San Luis Quillota logo

San Luis Quillota

0-0

04:00

FT

AD Carmelita
AD Carmelita logo
0-2
AD Sarchi logo

AD Sarchi

0-0

04:00

FT

CF Juventud Laguna
CF Juventud Laguna logo
3-2
Atletico San Juan de Tenerife logo

Atletico San Juan de Tenerife

1-1

04:00

FT

CH Futbol Club
CH Futbol Club logo
1-3
Club Union Central logo

Club Union Central

0-1

04:00

FT

UMECIT Reserves
UMECIT Reserves logo
3-0
Alianza FC Panama Reserves logo

Alianza FC Panama Reserves

1-0

04:20

FT

Toluca II
Toluca II logo
8-0
CD Saraguatos de Palenque logo

CD Saraguatos de Palenque

6-0

04:30

FT

Botafogo SP
Botafogo SP logo
1-1
Guarani SP logo

Guarani SP

1-1

04:30

FT

Chilangos FC
Chilangos FC logo
1-2
CD Ayense logo

CD Ayense

1-1

04:30

FT

CD FC Cuervos Blancos
CD FC Cuervos Blancos logo
2-1
Aztecas AMF Soccer logo

Aztecas AMF Soccer

0-0

05:00

FT

Club Atletico Tigre
Club Atletico Tigre logo
1-0
Central Cordoba SDE logo

Central Cordoba SDE

1-0

05:00

FT

Cordobes Futbol Club
Cordobes Futbol Club logo
2-0
Guerreros DD logo

Guerreros DD

0-0

05:00

FT

Auckland City
Auckland City logo
2-0
Manurewa AFC logo

Manurewa AFC

1-0

05:30

FT

Miramar FC
Miramar FC logo
1-2
Cerro Largo logo

Cerro Largo

0-0

05:30

FT

Guarani CA
Guarani CA logo
1-1
Cerro Porteno logo

Cerro Porteno

0-1

05:30

FT

Deportivo Cali(w)
Deportivo Cali(w) logo
0-1
America de Cali (w) logo

America de Cali (w)

0-1

06:00

FT

Correcaminos UAT
Correcaminos UAT logo
1-1
Tlaxcala FC logo

Tlaxcala FC

0-0

06:00

FT

Monagas SC
Monagas SC logo
3-2
Estudiantes Merida FC logo

Estudiantes Merida FC

1-1

06:00

FT

Poza Rica
Poza Rica logo
1-0
Pachuca II logo

Pachuca II

0-0

06:00

FT

Inter Playa del Carmen
Inter Playa del Carmen logo
0-1
Club Petroleros de Salamanca logo

Club Petroleros de Salamanca

0-0

06:00

FT

South Hobart U21
South Hobart U21 logo
3-0
Clarence Zebras FC U21 logo

Clarence Zebras FC U21

0-0

06:00

FT

Nautico
Nautico logo
2-0
Afogados da Ingazeira FC logo

Afogados da Ingazeira FC

1-0

06:10

FT

Boyaca Chico
Boyaca Chico logo
1-1
Deportes Tolima logo

Deportes Tolima

0-0

06:15

FT

Sao Paulo AP
Sao Paulo AP logo
1-2
Oratorio RC logo

Oratorio RC

0-1

06:30

FT

Cobreloa
Cobreloa logo
2-1
Cobresal logo

Cobresal

0-0

07:00

FT

Delfin SC
Delfin SC logo
0-1
Independiente del Valle logo

Independiente del Valle

0-0

07:00

FT

Royal Pari FC
Royal Pari FC logo
1-2
Blooming logo

Blooming

0-0

07:00

FT

Udelas FC
Udelas FC logo
3-1
Herrera FC Reserves logo

Herrera FC Reserves

1-1

07:00

FT

SV Britannia
SV Britannia logo
0-0
Racing Club Aruba logo

Racing Club Aruba

0-0

07:15

FT

CA Banfield
CA Banfield logo
2-0
Deportivo Riestra logo

Deportivo Riestra

1-0

07:15

FT

CA Platense
CA Platense logo
0-0
Racing Club de Avellaneda logo

Racing Club de Avellaneda

0-0

07:30

FT

Juventud Antoniana
Juventud Antoniana logo
0-2
Central Norte Salta logo

Central Norte Salta

0-1

07:30

FT

CA Trinidad
CA Trinidad logo
0-1
Union Villa Krause logo

Union Villa Krause

0-1

08:00

FT

Atletico San Luis
Atletico San Luis logo
4-0
Puebla logo

Puebla

2-0

08:00

FT

Queretaro FC
Queretaro FC logo
0-1
Santos Laguna logo

Santos Laguna

0-0

08:00

FT

Faraones Texcoco
Faraones Texcoco logo
2-1
Club Atletico Toltecas FC logo

Club Atletico Toltecas FC

1-0

08:00

FT

Ciex Sports Academy (W)
Ciex Sports Academy (W) logo
0-1
Santa Fe FC (W) logo

Santa Fe FC (W)

0-0

08:00

FT

Cimarrones de Sonora FC II
Cimarrones de Sonora FC II logo
3-1
Coras De Nayarit logo

Coras De Nayarit

1-1
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy